sauran kwallaye

  • Drilled balls/thread balls/Punch balls/Tapping balls

    Kwallayen kwallaye / zaren zaren / Kwallayen Punch / Kwallayen kwalliya

    Girman: 3.0MM-30.0MM;

    Kayan aiki: aisi1010 / aisi1015 / Q235 / Q195 / 304/316;

    Zamu iya aiwatarwa da siffanta kwallaye daban-daban da ƙwallon rami daidai da bukatun kwastomomi ko zane.

    Kwallayen Punch suna da siffofi masu zuwa:

    1. Makaho rami: ma'ana, babu shigar azzakari cikin farji, rabin rami ko wani zurfin gwargwadon bukatun kwastomomi. Budewa na iya zama babba ko karami.

    2. Ta rami: wato, huda ta ciki, diamita ramin na iya zama babba ko karami.

    3. Taɓa: matsa zaren, M3 / M4 / M5 / M6 / M7 / M8, da sauransu.

    4. Chamfering: Ana iya yin jujjuya shi a gefe ɗaya ko kuma a ƙare duka biyu don ya zama mai santsi da shimfidawa ba tare da burrs ba.

  • ZrO2 Ceramic balls

    ZrO2 Yumbu kwallaye

    Tsarin samarwa: maɓallin isostatic, matsin iska;

    Yawa: 6.0g / cm3;

    Launi: fari, madara fari, mai launin ruwan madara;

    Darasi: G5-G1000;

    Bayani dalla-dalla: 1.5mm-101.5mm;

    ZrO2 yumbu beads suna da kyau zagaye zagaye, m surface, kyau kwarai taurin, ci juriya da tasiri juriya, kuma ba zai karya yayin high-gudun aiki; karamin karamcin coefficient yana sanya zirconium beads suna da ƙarancin lalacewa. Densityarfin ya fi sauran kafofin watsa labarai na nika na yumbu, wanda zai iya haɓaka daskararren abun cikin kayan ko ƙara haɓakar kayan.

  • Si3N4 ceramic balls

    Si3N4 yumbu kwallaye

    Tsarin samarwa: matsin lamba na isostatic, tasirin iska mai iska;

    Launi: baki ko launin toka;

    Yawa: 3.2-3.3g / cm3;

    Matsayi daidai: G5-G1000;

    Babban girma: 1.5mm-100mm;

     

    Si3N4 yumbu kwallaye sune madaidaicin yumbu wanda aka sintered a babban zazzabi a cikin yanayin mara hawan oxygen. Ban da hydrofluoric acid, ba ya amsawa tare da sauran kayan aikin ƙwayoyin cuta.

  • Brass balls/Copper balls

    Kwallayen tagulla / Kwallayen tagulla

    Samfurin fasali: Ballswallon tagulla yafi amfani da tagulla H62 / 65, waɗanda yawanci ana amfani dasu a cikin kayan lantarki daban-daban, masu sauyawa, goge-goge, da kuma kwalliya.

    Kwallan tagulla yana da kyakkyawar ikon hana tsatsa ba kawai ga ruwa, fetur, mai ba, har ma da benzene, butane, methyl acetone, ethyl chloride da sauran sinadarai.

    Yankunan aikace-aikacen: Yawanci ana amfani dashi don bawul, fesawa, kayan kida, ma'aunin matsi, mitoci na ruwa, carburetor, kayan aikin lantarki, da dai sauransu.

  • Glass ball

    Kwallan gilashi

    sunan kimiyya soda lemun tsami gilashi m ball. Babban sinadarin shine calcium sodium. Har ila yau an san shi da ƙwallon gilashin gilashi-soda.

    Girman: 0.5mm-30mm;

    Yawa na gilashin lemun tsami na soda: kimanin 2.4g / cm³;

    1.Kayan kemikal: Theaƙƙarfan gilashin gilashi masu ƙarfi suna da haɓakar sinadarai masu ƙarfi, ƙarfi mai ƙarfi, ƙarancin lalacewa, juriya gajiya, juriya ta lalata da sauran kyawawan kaddarorin.

    2.Yi amfani:Ana amfani dashi ko'ina a fenti, inki, launuka masu launi, magungunan ƙwari, roba da sauran masana'antu. Ya dace da tsaftacewa da goge manyan ƙarfe da ƙarami, filastik, kayan ado na zinariya da azurfa, lu'ulu'u da sauran abubuwa. Ba wai kawai yana dawo da laushi na abubuwan da aka sarrafa ba ne, amma kuma yana karfafa daidaito na karfi da tasirin launi na musamman na abubuwan da kansu, kuma asarar abubuwan kadan ce. Kayan aiki mai kyau tare da tasiri na musamman don maganin farfajiyar samfuran samfuran da ƙananan ƙarfe. Hakanan samfurin dole ne a cikin aikin injinan niƙa da injin ƙwallon ƙwallo. Hakanan za'a iya amfani dashi azaman hatimi, da dai sauransu.