Matsayin Fasahar Sarrafa Ƙarfe na Ƙarfe na Yanzu a cikin ƙasata

A matsayin maɓalli mai mahimmanci na birgima, ƙwallan ƙarfe suna taka rawa wajen ɗaukarwa da watsa kaya da motsi a cikin motsi, kuma suna da tasiri mai yawa akan rayuwar motsi da girgizawa da amo.

Duk wani batu a saman ƙwallon karfe shine aikin aiki wanda ke ɗaukar nauyin. Yana ɗaukar nauyi mai canzawa tare da lokaci mara iyaka. Yankin tuntuɓar ƙanƙara ne kuma matsalolin lamba yana da girma. Yanayin damuwa na ƙwallon ƙarfe yana da muni mara kyau, kuma yana da sauƙi don haifar da lalacewa ga gajiya. Gaba dayan saman ƙwallon ƙarfe duka kayan aiki ne da saman tallafi. Don haka, fasahar sarrafa ƙwallon karfe ita ma ta kasance na musamman kuma ta ƙware a masana'antar kera. Yana da babban buƙatu a kan albarkatun ƙasa, fasahar sarrafawa, kayan aiki, kayan aiki da abrasives, da ruwa mai niƙa.

A halin yanzu, matakin fasahar ƙwallon ƙarfe na cikin gida, matakin kayan aiki, matakin kula da ingancin inganci da kayan aiki da matakin abrasive sun kai ko kusanci matakin ci gaba na ƙasa da ƙasa, gudanarwa ya zama mafi inganci kuma cikakke, an ba da fifikon samarwa da aiki mai girma, da jimlar yawan samar da kayayyaki ya ci gaba da fadadawa.

Mafi girman matakin ingancin ƙwallon ƙwallon ƙarfe: ƙimar juriyar juzu'i mai yawa G5, cikakkun bayanai dalla-dalla da kayan, girgiza-guda ɗaya har zuwa 26 dB, ƙimar rayuwa K (raɗin ƙimar ƙimar gwajin rayuwa ta asali L10t zuwa ƙimar ƙimar rayuwar L10) ta kai 12 ko Kara.

Ana canza abin da ke sama daga "Analysis of Bearings"


Lokacin aikawa: Dec-01-2021